

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | DC |
| Air Flow | 86m³/h |
| Series | REF 100 |
| Width | 104mm |
| Depth | 24.9mm |
| Fan Speed | 5400rpm |
| Noise Level | 63dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
| Commutation Type | Electronic |
D2E133-AM47-01
9ADW1TU23P0G001
9BMB12P2K01
QG030-303/12
RLF35-8/14N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00