

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 865m³/h |
| Series | R2E220 |
| Width | 220mm |
| Depth | 71mm |
| Fan Speed | 2600rpm |
| Noise Level | 73dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
R2S133-AE17-05
FW2451-A1051C2AL
9BMB24P2K01
U97EM-012KK-3
G2E108-AA01-50
MF50201V1-1B00U-A99
D2E146-HT59-02
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00