

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | DC |
| Air Flow | 360m³/h |
| Series | R1G133 |
| Width | 133mm |
| Depth | 91mm |
| Dimensions | 133 (Dia.) x 91 Dmm |
| Fan Speed | 3900rpm |
| Noise Level | 63dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
| Commutation Type | Electronic |
| Direction of Curve | Backward |
| Sensor Type | Tachometer |
RL90-18/12N
RER101-36/14NHH
R2E190-RA26-05
G2E140-AI28-A5
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00