

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 115 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Height | 119mm |
| Width | 119mm |
| Power Consumption | 12W |
| Depth | 25.4mm |
| Air Flow | 135m³/h |
| Dimensions | 119 x 119 x 25mm |
| Noise Level | 42dB(A) |
| Fan Speed | 2850rpm |
| Direction of Curve | Backward |
| Bearing Type | Ball |
9S0812M4011
9GV0848P1G19
HA30101V3-1000U-A99
9GA0612L9001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00