

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 220 - 240 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Height | 80mm |
| Width | 80mm |
| Power Consumption | 13.5W |
| Maximum Current | 70mA |
| Depth | 25mm |
| Dimensions | 80 x 80 x 25mm |
| Air Flow | 31m³/h |
| Noise Level | 34.5dB |
| Fan Speed | 2900rpm |
| Bearing Type | Ball |
W2S130-AA03-49
109P0424H601
A1175-HBT.T.GN
9G0612P4S0011
EEC0381B1-000U-A99
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00