

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 40mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 40mm |
| Power Consumption | 1.6W |
| Depth | 20mm |
| Air Flow | 13.5m³/h |
| Dimensions | 40 x 40 x 20mm |
| Noise Level | 29dB |
| Fan Speed | 8100rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
9S0912L4011
FD2412-A3251G2AL
9GA1212P4S001
9HV3612P3K001
W2E200-HK86-01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00