

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 80mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 80mm |
| Power Consumption | 4.32W |
| Depth | 25mm |
| Maximum Current | 207mA |
| Air Flow | 60cfm |
| Dimensions | 80 x 80 x 25mm |
| IP Rating | IP20 |
9LG0624P4S001
SF11592A/1092HBL.GN
9HV1248P1G001
9A0612S4011
9RF0912P1H001
9WF0424F601
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00