

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 119mm |
| Width | 119mm |
| Power Consumption | 19.5W |
| Maximum Current | 812mA |
| Depth | 38mm |
| Dimensions | 119 x 119 x 38mm |
| Air Flow | 310m³/h |
| Noise Level | 65dB |
| Fan Speed | 6000rpm |
| Bearing Type | Ball |
MR2B3 19028245A
AA120-00206 100-240 R 3.300
109R0805F402
9HV0612P1J0011
AxiACi120-00206
9HVA0812P1G001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00