

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 120mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 120mm |
| Power Consumption | 6.6W |
| Maximum Current | 550mA |
| Depth | 25mm |
| Dimensions | 120 x 120 x 25mm |
9HV0912P4G001
109P0624H7D01
A2E250-AL06-01
AxiACi120-00176
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00