

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 92mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 92mm |
| Power Consumption | 1.4W |
| Maximum Current | 58mA |
| Depth | 25.4mm |
| Dimensions | 92 x 92 x 25mm |
| Air Flow | 61m³/h |
| Noise Level | 23dB |
| Fan Speed | 1950rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
9AD1601P5H003
FD1212-AP281E2AL
109R0648J401
109P0605H702
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00