

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Type | DC |
| Cutout Height | 59mm |
| Cutout Width | 76mm |
| Depth | 30.5mm |
| Meter Accuracy | ±1.5 % |
| Minimum Temperature | -25°C |
| Meter Type | Voltmeter |
| Maximum Temperature | +55°C |
D72MIS150V/2-002
APM-VOLT-ANO
DMR20-1-ACV-R-C
DMS-20PC-1-RL-C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00