

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 0.55 kW |
| Phase | 1 |
| Supply Voltage | 240 V ac |
| Current Rating | 4.8 A |
| Series | SINAMICS PM240-2 |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 550Hz |
| STO | No |
ATV12H018M3
ACS480-04-12A7-4+J424+OL540
VFD110FP4EA-52
6SL3220-2YE26-0UF0
6SL3244-0BB12-1BA1
16G-41-0040-BF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00