

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | SITOP |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 400 - 500V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 31W |
| Width | 70mm |
| Height | 125mm |
| Depth | 125mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
SDP2-24-100T
1SVR427044R0200 CP-D 24VDC/2.5A
6EP3437-8MB00-2CY0
TBL 015-112
ABLS1A48100
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00