

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 60mm |
| Width | 60mm |
| Power Consumption | 4.2W |
| Depth | 25mm |
| Maximum Current | 350mA |
| Dimensions | 60 x 60 x 25mm |
9GA0312P3G001
MF60101V1-1000U-A99
4412 F/2GL-489
9GA0612G9001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00