

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Power Consumption | 39W |
| Width | 55mm |
| Maximum Current | 310mA |
| Dimensions | 150 x 55mm |
| Air Flow | 340m³/h |
| Noise Level | 53dB |
| Fan Speed | 2800rpm |
| Bearing Type | Ball |
9S0812H4011
SP103AT-1122LSL.GN
MF30101V1-1000U-A99
AF120-00142 24V P/2 6.500
9WPA0412H6001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00