

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | NTPS |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 100 - 240V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 1.3A |
| Power Rating | 31.2W |
| Height | 96.01mm |
| Width | 45mm |
| Depth | 91.2mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
6EP1332-2BA20
DRC-24V30W1AZ
S8VK-S12024
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00