

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Height | 119.5mm |
| Width | 119.5mm |
| Power Consumption | 11W |
| Depth | 38.5mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Dimensions | 120 x 120 x 38mm |
| Air Flow | 120.6m³/h |
| Noise Level | 35dB |
| Fan Speed | 2300rpm |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
9RA1248P4G001
9LG1224P1G001
FD1280-A0151E3AL
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00