

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 80mm |
| Width | 80mm |
| Power Consumption | 42W |
| Maximum Current | 3.5A |
| Depth | 38mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Dimensions | 80 x 80 x 38mm |
| Air Flow | 225m³/h |
| Noise Level | 73dB |
| Fan Speed | 16100rpm |
| Sensor Type | PWM, Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
9S0812L4011
FD2460-C3451E2AL
AF120-00142 24V P/2 6.500
9S0912L4011
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00