

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Type | AC |
| Display Type | Analogue |
| Cutout Height | 45mm |
| Cutout Width | 45mm |
| Depth | 54 (<30 A) mm, 72 (30 - 60 A) mm |
| Meter Accuracy | 0.01 |
| Minimum Temperature | -10°C |
| Maximum Temperature | +65°C |
PD72MIS250V/2-003
DMS-30PC-1-RH-C
PD721MCS10V/2-001
DMS-20PC-1-DCM-C
EQ74-V68X2N1CAW0ST
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00