

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Digits | 4 |
| Display Type | Digital |
| Cutout Height | 90mm |
| Cutout Width | 90mm |
| Depth | 55mm |
| Digit Height | 10 mm |
| Meter Accuracy | Class 1.0 |
| Meter Type | Voltmeter |
DMS-30PC-1-RS-C
DMS-20LCD-0-5-C
EQ74-V68X2N1CAW0ST
DMS-20PC-2-RL-C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00