

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Display Type | LED |
| Cutout Height | 39mm |
| Cutout Width | 43mm |
| Depth | 49mm |
| Minimum Temperature | -20°C |
| Meter Type | Battery Meter |
| Maximum Temperature | +85°C |
| Approvals | CE Certified |
D72SD500V/2-001
DMS-20PC-3-DCM-C
DMS-30PC-0-RS-C
DMS-20LCD-1-DCM-C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00