

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 55 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 58 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP54 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
3G3M1-A2004
10G-41-0015-BF
ATV12H018M2
ATV930U15N4
6SL3210-5BE24-0CV0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00