

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 37 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 42 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP54 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
31V-4D0004-BE-2S-0000
3G3M1-A4007-ECT
6SL3210-1PE11-8AL1
VFD45AMS43AFSAA
6SL3210-5BE13-7UV0
ATV320U11N4C
ATV650D22N4
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00