

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 4 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 6 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
ATV320U11N4B
FR-E840-0170-4-60
C200-02400032
ATV320U55N4C
VFD45AMS43AFSAA
174338 DE1-348D5FN-N20N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00