

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 11 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 690 V ac |
| Current Rating | 13 A |
| Series | SX |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
VFD13AME43AFSAA
FR-F840-00083-E2-60
ACS480-04-12A7-4+J424+OL540
FR-E820S-0050-4-60
FC-101P18KT4E20H4XXCXXXSXXXXAXBXCXXXXDX
6SL3210-1PE16-1UL1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00