

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | S8VS |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 240V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 7.5A |
| Height | 115mm |
| Depth | 125.3mm |
| Width | 75mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
6EP1334-3BA10
6EP3334-8SB00-0AY0
1SVR427043R1200 CP-D 12VDC/2.1A
6EP1332-1LB00
TSP 070-112 EX
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00