

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 0.4 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 400 V |
| Series | CIMR |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 400Hz |
| Overall Depth | 71mm |
| Overall Width | 108mm |
6SL3225-0BE27-5AA1
ACS310-01E-02A4-2
185812 DC1-127D0FB-A20CE1
ATV12HU15M3
6SL3210-5BB11-2UV1
ACS480-04-04A1-4+J424+OL540
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00