

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 18.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 415 V ac |
| Current Rating | 60 A |
| Series | 3G3RV-PFI |
| For Use With | CIMR-G7C |
| Field Bus Communication Type | RS-485 |
| IP Rating | IP20 |
3G3M1-A4040
6SL3210-1KE15-8UF2
6SL3210-1KE13-2UF2
ATV320U11N4C
ATV320U06M2B
6SL3210-1KE21-7UF1
6SL3210-1KE12-3UB2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00