

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 5.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 380 - 480 V ac |
| Current Rating | 17.2 A |
| Series | PM240-2 |
| For Use With | Sinamics G120 |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 200 Hz, 550 Hz |
| STO | No |
ATV12HU22M2
3G3M1-AB037-ECT
6SL3210-5BE15-5UV0
FR-F840-00083-E2-60
6SL3210-1KE11-8AB2
3-5047-004A DM1-12011EB-S20S-EM
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00