

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Monitoring Application | Power Factor |
| Electrical Phase | 3 |
| Contact Configuration | SPDT |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Time Delay | 1 s, 2 s, 6s |
| Series | DWA01 |
| Width | 22.5mm |
| Dimensions | 99.5 x 22.5 x 80mm |
| Minimum Operating Temperature | -20°C |
| Length | 99.5mm |
| Height | 80mm |
LXCVR-EV 230VAC
1SVR730885R3300 CM-MPS.21S
3RN2010-1BA30
3RN2011-1BA30
1SVR730824R9300 CM-PFS.S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00