

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/24ZF32SN
N/MS3106B14S-7P
97B-3100A22-19S
2M80100726M725SA
PT06E-18-11P(SR)(072)
MS3106E18-12S
D38999/26FD35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00