

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
MS3476L8-33S-LC
D38999/24ZB35PN
PT02E-12-3P(072)
62GB-16J12-03PN
62GB-51T12-10SN
62GB-56T14-12SN(416)
TV06ZN-11-35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00