

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
MS3106A-20-29P
97B-3106A20-A48P-HD
D38999/26WG11PN
MS3106A18-1PX
UT071412SH6
62GB-56T12-03PN
62LC-12E10-07SN(771)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00