

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/24WE35PN
D38999/20FG11PN
VG95328D10-6PN
85107R1419P5044
PT06A-12-3S
8LT515B19SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00