

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
MS3106E18-1S
N/MS3106B24-28P
97B-3106A10SL-4S-HD
D38999/26FC98SN
D38999/26FB98PN
M39029/4-110
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00