

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 2 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
97-3106A-10SL-4S
PT02E-16-26S(072)
D38999/20FG11SN
PT06W-10-6S
N/MS3106B24-28P
D38999/24ZC35SN
PT06E-18-11P(SR)(072)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00