

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
N/MS3106B14S-7S
TV06RW1535S
VG95328M14-12PW
97B-3100A18-1S
TV07RW1135S
97B-3100A10SL-3S
TV06RW-09-98PN(W52)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00