

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Shell Size | 8 |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T14-04PN
97B-3106A22-22S-HD
D38999/24WB98SN
D38999/20FA35SN
MS3106A20-27SY
2M80100726M725SA
KPT06F16-26S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00