

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
UT0W61210PH
D38999/20FE35PN
62GB-12E14-04SN
PT06A-14-15S(SR)
LJT07RT1135P014
62GB-12E08-04PN
MS3102E18-1PW
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00