

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
PT02E-14-19P(072)(072)
D38999/24ZA98PN
CA06COM-E28-15S-B
N/MS3108B24-11S
62GB-51T12-10SN
MS3106A22-2P
D38999/24FG11PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00