

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62LC-16F14-19PN(771)
62GB-56T08-33PN
D38999/24ZA35SN
PT06E-12-3P(SR)
85102E833P50
D38999/26ZD35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00