

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26FB2SN
PT01E-12-10S(SR)(072)
TV06RW1335P
62GB-16F14-04SN-214
PT06E-14-19S(SR)
D38999/24ZC35PN
MS3106A-14S-2S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00