

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/20WG11PN
SCE2-ZN-76A07-10ASN-001
M83723/75W803N
D38999/20FE35PN
CA08COM-E14S-6S-B
M83723/76W2255N
D38999/24FB2SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00