

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
62GB-12E08-04SN
UTS6JC10E7S
MS3106A-24-28P
62LC-16F12-10PN(771)
MS3476W14-4P
MS3476W18-8S-LC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00