

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 8 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
933063100 CM 02 E 20-29 P
MS3106E14S-1P
62GB-56T12-10SN(416)
MS3106A22-22S
TVP00RW-13-35PN(W52)
62GB-57A10-06SN
MS3476W12-3S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00