

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 4 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56TG14-04SN(044)
PT06E-14-12S(SR)
MS3102A-20-29P
D38999/24WC98PN
D38999/26ZF32PN
D38999/26WA98PN
D38999/26WE6SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00