

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
LJT06RT1535S014
D38999/20FE6SN
D38999/26WB35SN
PT06A-14-5S(SR)
PT02A-12-10S
D38999/20WA35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00