

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/24WD35SN
PT06E-12-8P(SR)
85106EC123S50
MS3102A-18-1P
85106EC833S50
85107R1419P5044
62LC-12E14-12PN(771)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00