

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
KPT06F14-19P
D38999/26MC35SN
D38999/20WA35SN
EN3645M6CN35FN
62GB-11J14-19PN
62GB-16F12-03SN
SCE2-ZN-76A07-10ASN-001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00