

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-12E10-06PN
DBAS 974-09-35 PN 059
M83723/77R1624N
TV07ZN-13-35SN
TV06RW1535S
D38999/26ZD35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00